

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS' - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

SHULE YA SEKONDARI USILILO,
S.L.P. 100,
MAKETE.

TAREHE.....

ANUANI YA SIMU: 0764438540/0789878514

KUMB.NA.US/SS/JI/VOL.1/.....

JINA LA MWANAFUNZI.....

NAMBA YA MTIHANI

ANUANI YA SHULE

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA MWAKA
KATIKA SHULE YA SEKONDARI USILILO.**

Nafurahi kukujulisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza (I) katika Shule ya Sekondari Usililo. Ni mategemeo ya jumuiya ya Shule ya Sekondari ya Usililo kuwa utaipokea na kuitumia vema nafasi adimu uliyopewa.

Unatakiwa kutoa taarifa ya hali halisi ya afya ya mwanao ili aweze kupewa msaada utakaohitajika. Fomu maalumu imeambatanishwa. Unatakiwa kumpeleka mwanao kwenye Hospitali ya Serikali kupimwa.

Unatakiwa kuonyesha ushirikiano wa hali ya juu kwa Utawala wa Shule, Walimu na Wafanyakazi wasio Walimu katika maendeleo ya taaluma, pia katika tabia na mwenendo. Uvunjaji wa kanuni na taratibu za Shule hautavumiliwa. Tafadhari soma maelekezo yaliyoambatanishwa na uyatekeleze kasha jaza fomu zilizoambatanishwa na kuziwasilisha Shuleni siku mwanao anaporipoti.

Shule itafunguliwa tarehe Endapo hutakuwa tayari kuitumia nafasi hii toa taarifa mapema kwa Mkuu wa Shule.

Jumuiya ya Shule ya Sekondari Usililo inakukaribisha sana.

.....

Mwl. USWEGE KAJELA MWAKYOMA

KAIMU WA MKUU WA SHULE.

MAHITAJI.

A. SARE ZA SHULE

1. WAVULANA.

- (i) Suruali mbili Nyeusi na Damu ya Mzee
- (ii) Mashati mawili mikono mifupi (tetron)
- (iii) Viatu vyeusi vya Ngozi vyenye kamba visivyo na kisigino kirefu.
- (iv) Soksi nyeusi jozi mbili.
- (v) Sweta Damu ya Mzee.
- (vi) Bukta kwa ajili ya michezo.(blue au nyeusi)
- (vii) Track suti Nyeusi.

2. WASICHANA

- (i) Sketi mbili Nyeusi na Damu ya Mzee (kitambaa kizito cha suti)
- (ii) Mashati mawili mikono mifupi (meupe tetron)
- (iii) Viatu Vyeusi vya Ngozi vyenye kamba visivyo na kisigino kirefu.
- (iv) Soksi nyeupe jozi mbili.
- (v) Sweta Damu ya Mzee.
- (vi) Gauni la kijivu mshono wa solo.
- (vii) Track suti nyeusi
- (viii) Suruali mbili Nyeusi na Damu yam zee (ni lazima).

B. VIFAA VYA TAALUMA

- (i) Daftari kubwa za kutosha , kuanzia daftari 12 (kaunta)
- (ii) Kalamu za wino, risali na zana za Hisabati (Mathematical Set).
- (iii) Kamusi ya Kiingereza (Dictionary)
- (iv) Bunda la karatasi moja (Ream A4)kwa mwaka .

C. VIFAA VINGINE MUHIMU

- (i) Vindoo viwili vya lita kumi (10) kwa ajili ya usafi Shuleni na matumizi ya Bwenini kwa Wasichana.
- (ii) Jembe lililonolewa na chelewa

D. MAHITAJI YA HOSTELI KWA WASICHANA

- (i) Godoro la inchi 2 ½ pamoja na kitanda
- (ii) Mashuka mawili ya rangi la Pink.
- (iii) Blanket moja zito.
- (iv) Taulo ,kanga au kitenge kwa ajili ya kuogea
- (v) Mto na foronya za rangi ya Pink
- (vi) Pedi nne kwa mwaka

E. MCHANGO WA CHAKULA

- (i) Wanafunzi wote watapata milo yote mitatu kwa siku Shuleni, Uji Asubuhi, Chakula cha Mchana na Usiku.
- (ii) Kila mwanafunzi atachangia gharama ya chakula.
- (iii) Aje na vyombo vya chakula: Bakuli lenye Mfuniko, kijiko na kikombe.
- (iv) Mchanganuo wa gharama ya Chakula umeambatanishwa.

F. AFYA.

Unatakiwa kupima afya yako kabla ya kuripoti Shuleni. Fomu maalumu kwa ajili ya zoezi hili imeambatanishwa.

Tafadhali kabidhi fomu hiyo iliyokamilika mara tu ufikapo Shuleni kama mwanao ana matatizo ya kiafya ya muda mrefu ni vizuri mzazi/mlezi kuweka wazi.

N:B

Mtoto anaweza kuja na bima ya Afya au alete Tsh 5000/= kwa ajili ya kujiunga na CHF, Pia mwanao anapokuja aje na passport size mbili rangi ya blue.

**OFISI YA RAIS-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
SHULE YA SEKONDARI USILILO.**

MCHANGANUO WA CHAKULA

1. CHANGANUO WA CHAKULA.

- (i) Mahindi debe 8 @ TSH 15,000 X 8 = 120,000/=
- (ii) Maharage debe 2 @ TSH 24,000 X 2 = 48,000/=
- (iii) Mchele debe 1 @ TSH 40,000 X 1=40,000/=
- (iv) KUNI 10000 KWA MWAKA== =10,000/=

JUMLA KUU TSH. 218,000/=

2. GHALAMA NYINGINE.

- (i) Kulipa mpishi TSH 7000/=
- (ii) Kununua sukari TSH 8000/=
- (iii) Kukoboa na kusaga TSH 6000/=
- (iv) Mafuta ya kupikia TSH 8000/=
- (v) Viungo vya mboga TSH 3000/=
- (vi) Vyombo vya kupikia TSH 1000/=
- (vii) Nyama TSH 7000/=

JUMLA YA GHALAMA NYINGINE TSH 40,000/=

3. JUMLA KUU YOTE

- (i) Gharama ya chakula TSH 218,000/=
- (ii) Gharama nyingine TSH 40,000/=

JUMLA KUU NI TSH 258,000/=

MCHANGANUA WA NAMNA YA KULIPA MICHANGO

AWAMU	MWEZI	MAHINDI	MCHELE	MAHA RAGE	KUNI	FEDHA
KWANZA	JAN-JUNI	DEBE 4	KG 10	KG 20	TSH 5000/ =	TSH 20,000/=
PILI	JULAI- DESEMBA	DEBE 4	KG 10	KG 20	TSH 5000/ =	TSH 20,000/=
JUMLA	JAN- DESEMBA	DEBE 8	KG 20	KG 40	TSH 10000 /=	TSH 50,000/=

Nakutakia utekelezaji mwema kwa maendeleo ya mwanao bila usubufu.

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
PRESIDENT' OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT.
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

USILO SECONDARY SCHOOL,
P.O.BOX. 100,
MAKETE.

DATE;

TO THE MEDICAL OFFICER

.....
.....
.....

PART A:

Mr/Mrs/Miss

Please examine the above named pupil as to her/his physical and mental fitness for a full time student in this school. The examination should include the following categories.

1. Hemoglobin
2. P.V.Bleeding.....
3. Eye sight
4. Blood pressure
5. Urine for sugar
6. Stool for routine examination
7. Asthma
8. Skin Diseases
9. Leprosy
10. Epilepsy
11. Any deformity
12. Pulmonary tuberculosis
13. Neurosis
14. Venereal Diseases
15. Other serious Diseases
16. Pregnancy

Thank you.

.....
USWEGE K. MWAKYOMA
AG. HEADMASTER

PART B:

(To be completed by a Government Medical Officer)

1. I have examined the above named pupil and consider that he/she is physically fit/unfit and mentally fit/unfit for full time schooling.
2. OTHER COMMENTS:

.....
.....

Date Name and Signature

Designation Official Stamp

AHADI YA MWANAFUNZI

Mimi Nakubali/Sikubali nafasi niliyopewa katika Shule ya Sekondari USILILO. Naahidi nitatimiza sharia zote za Shule na kufuata maagizo nitakayopewa na Mkuu wa Shule, Walimu, Wafanyakazi na Viongozi wote wa Serikali ya Wanafunzi.

Nitashirikiana na Wanafunzi wenzangu katika shughuli za Masomo, Elimu ya kujitegeme, Michezo pamoja na kuyatunza Mazingira ya Shule kwa muda wote nitao kuwa USILILO Sekondari.

Dini yangu ni (taja dhehebu lako)
Shule ya msingi niliyosoma ni

SAINI TAREHE

AHADI YA MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI

Mimi Mzazi/Mlezi wa mtoto
..... Ninakubali mwanangu kujiunga kidato cha kwanza katika Shule ya Sekondari Usililo. Naahidi kumtimizia mahitaji yake yote. Nitashirikiana na Uongozi wa Shule katika kumlea na kumtunza motto huyu hadi atakapomaliza masomo yake.

ANUANI YANGU YA KUDUMU

NAMBA YA SIMU

Mtoto huyu awapo Shuleni alelewe katika dini ya
SAINI TAREHE

NB: FOMU HII LAZIMA IREJESHWE SHULENI (KWA MKUU WA SHULE).