OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE

Simu Na: +255 (026) 2740016
Nukusghi: +255026 2740103
BaruaPcpc: dedwmakete.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),

Halmashauri ya Wilaya ya Maketc,

S.L.P. 6, MAKETE. ‘
g™ 28/06/2022

TANGAZO LA ZABUNI ZA UTOAJI WA HUDUMA MBALIMBALI

WILAYANI MAKETE KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023.

Kulingana na Sheria ya Manunuzi namba 7 ya Mwaka 2011

Kifungu namba 52 (1) (2) na kanuni ya Manunuzi ya Mwaka 2013

Kifungu namba 286;

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Makete
anakaribisha Maombi kwa wote wenye sifa kuleta Maombi yao kwa
Zabuni zifuatazo;
NAMBA YA ZABUNI - AINA YA ZABUNI
LGA/028/2022/2023/NC/02 | Ukodishaji wa Bucha No 1 Eneo la Sokoni
LGA/028/2022/2023/NC/03 | Ukodishaji wa Mgahawa Enco la HIMA |
LGA/028/2022/2023/NC/04 | Ukodishaji wa Bucha No 2 Eneo la Sokoni

MASHARTI YA JUMLA YA MWOMBAJI

1. Mwombaji awe na Leseni ya Biashara, TIN namba, Taxes
Clearence Certificate.

2. Mwombaji asiwe anadaiwa na Halmashauri.

3. Pango ya Kukodi Bucha ianzie Tsh. 80,000. Kwa mwezi.

4. Pango ya Kukodi Mgahawa ianzie Tsh. 100,000. Kwa mwezi.
5. Mwombaji awe na uwezo wa kulipa pango kuanzia miezi sita.

6. Ada ya Maombi ya Zabuni ni Tsh. 50,000/= (Hamsini Elfu tu)
ambapo kiasi hicho kitalipwa kupitia control Namba ambayo
utapewa toka idara ya uhasibu.Baada ya kufanya malipo




< unatakiwa kuwasilisha Bank Pay in Slip ambapo utqambatanisha
kwenye Kitabu cha Zabuni Ulichonunua na Fedha hizo
HAZITARUDISHWA. endapo utashindwa zabuni

4 Mwombaji awe na Vitendea kazi vya Kutosha kumudu vyema
Zabuni anayoomba.

5.Vitabu vya Zabuni na maclekezo mengine Vitapat-ikana Ofisi ya ;
Katibu wa Bodi ya Zabuni S.L.P 6, MAKETE kuanzia saa 2:30
Asubuhi mpaka saa 9:30 Alasiri (Jumatatu - [jumaa)

6.Maombi yawe na Viambatanisho vyote husika na kutumwa kwa

KATIBU WA BODI YA ZABUNI, HALMASHAURI YA WILAYA YA
MAKETE S.L.P 6, MAKETE.

7.Mwisho wa Kupokea maombi ni Tarchc 04/07/2022 saa 4:00
Asubuhi na Kufunguliwa saa 4:00 Asubuhi katika Ukumbi wa
Mikutano wa Halmashauri, waombaji mnakaribishwa kuhudhuria
Ufunguzi kwa gharama zenu.
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