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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA AJIRA ZA MUDA ZA MAKARANI NA
WASIMAMIZI WA SENSA YA WATU NA MAKAZI MWAKA 2022

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Makete anapenda kuwataarifu waombaji wa kazi
wote walioomba kazi za muda za makarani, wasimamizi wa maudhui na wasimamizi wa TEHAMA
na kukidhi vigezo kuwa usaili unatarajia kufanyika siku ya Alhamis tarehe 21 Julai 2022 saa 2:00
asubuhi.

Usaili wa waombaji wa nafasi za makarani na wasimamizi wa maudhui utafanyika katika ngazi za
Kata husika kwenye Ofisi za Watendaji wa Kata.

Usaili wa waombaji nafasi ya Usimamizi wa TEHAMA utafanyika ngazi ya Halmashauri katika
ukumbi wa Halmashauri.

Usaili utafanyika kwa njia ya ana kwa ana kwa kutumia lugha ya Kiswahili. Kila mwombaji aliyeitwa
kwenye usaili anatakiwa kufika na vyeti halisi vya taaluma na cheti cha kuzaliwa.

[fahamike kuwa gharama za chakula, malazi na nauli utajigharamia. Orodha ya majina ya waombaji
walioitwa kwenye usaili katika nafasi za ajira za muda za makarani, wasimamizi wa Maudhui na

TEHAMA Sensa ya watu na makazi ya ka 2022 imeambatanishwa.
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