

- vii. Kuandaa na kuidhinisha malipo ya Mishahara ya Watumishi, kuwezesha makato mbalimbali yanayokubalika kisheria kutoka kwenye mishahara ya watumishi na kuyawasilisha kwenye mamlaka zinazohusika na makato hayo.
- viii. Kutunza daftari la hesabu kwa ajili ya kumbukumbu za kimahesabu, Kupeleka benki fedha taslimu na hundibenki.
- ix. Kuwajibika katika ukusanyaji na usimamizi wa mapato ya Serikali kwa mujibu wa sheria na miongozo ya Serikali inayosimamia Uendeshaji wa Shughuli za Mamlaka za Serikali za Mitaa.
- x. Kufanya kazi nyingine zozote za fani yake atakazoagizwa na kupangiwa na Mkuu wake.


#### 4. UTARATIBU WA UOMBAJI:

- i. Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote kwenye Halmashauri ya Wilaya ya Makete
- ii. Barua za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya elimu, Taaluma, Cheti cha kuzaliwa, Kitambulisho cha NIDA na picha mbili za rangi (Passport size)
- iii. Waombaji wote wanatakiwa wawe na umri kuanzia 18 hadi umri usiozidi miaka 45.
- iv. Waombaji waliokidhi sifa wataitwa kwenye usaili
- v. Waombaji watakaoitwa kwenye usaili watatakiwa kuja na vyeti halisi (original Certificate).
- vi. Waombaji waandike anuani zao kwa usahihi na namba zao za simu.
- vii. Wawe na wadhamini wawili (2) mmoja akiwa Mwenyekiti wa Kijiji na andike majina yao na nama za simu katika barua ya maombi.

**NB:** Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au Kingereza na yatumwe kwa anwani ifuatayo:-

**Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya ya Makete,  
S.L.P. 6,  
MAKETE.**

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 12/12/2023 saa 9:30 alasiri na wale watakaokuwa wamekidhi vigezo na kuteuliwa wataitwa kwenye usaili.



William M. Makufwe  
Mkurugenzi Mtendaji  
Halmashauri ya Wilaya  
MAKETE

**Nakala:** Meneja wa Radio  
Radio Kitulo Fm  
MAKETE

**MKURUGENZI MTENDAJI (M)**  
**MAKETE**

Mbao zote za Matangazo  
Halmashauri ya Wilaya  
MAKETE