
Na Jina Mradi Kata
Kiasi cha fedha 

kilichopokelewa 

(TSH)1 Ukamilishaji wa Ujenzi zahanati ya kijiji cha Ivilikinge  Isapulano 50,000,000.00

2 Ukamilishaji wa Ujenzi zahanati ya kijiji cha Usagatikwa  Tandala 50,000,000.00

3 Ujenzi wa jengo la Utawala la Halmashuri  Iwawa 1,000,000,000.00

4
Ukamishaji wa ujenzi wa bweni  la wanafunzi wenye mahitaji maalum 

shule ya Msingi Matamba
 Matamba 

20,000,000.00

5
 ujenzi Uzio wa bweni  wanafunzi wenye mahitaji maalum shule ya 

Msingi Matamba
 Matamba 

30,000,000.00

6 Ujenzi wa chumba 1 cha darasa katika shule ya msingi Ukange  Lupila 25,000,000.00

7 Ujenzi wa chumba 1 cha darasa katika shule ya msingi Luwumbu  Luwumbu 25,000,000.00

8 Ujenzi wa chumba 1 cha darasa katika shule ya msingi Ikovokovo  Bulongwa 25,000,000.00

9 Ujenzi wa chumba 1 cha darasa katika shule ya msingi Mlondwe  Mlondwe 25,000,000.00

10 Ujenzi wa chumba 1 cha darasa katika shule ya msingi Mlengu  Kigala 25,000,000.00

11 Ujenzi wa  vyumba 2  vya madarasa katika shule ya msingi Unyangala  Kipagalo 
50,000,000.00

12 Ujenzi wa matundu 14 ya vyoo shule ya msingi Lupalilo  Lupalilo 28,000,000.00

13
Ukamilishaji wa velanda za  madarasa 3  yaliyotekelezwa katika bajeti 

ya mwaka 2022/2023 shule ya Msingi Uganga
 Luwumbu 

5,000,000.00

14
Ujenzi wa vyumba 12  vya madarasa na  matundu ya vyoo  20 katika 

shule ya sekondari Iwawa kwa ajili ya kidato cha V na VI
 Iwawa 

340,000,000.00

15
Ujenzi wa vyumba12  vya madarasa na matundu ya vyoo  20 katika 

shule ya sekondari Mang'oto kwa ajili ya kidato cha V na VI
 Mang'oto 

340,000,000.00

16
Ujenzi wa vyumba 12  vya madarasa na matundu ya vyoo 18  katika 

shule ya sekondari Usililo kwa ajili ya kidato cha V na VI
 Luwumbu 

336,000,000.00

17
Ujenzi wa vyumba12  vya madarasa na matundu ya vyoo  20 katika 

shule ya sekondari Mt. Chafukwe  kwa ajili ya kidato cha V na VI
 Mfumbi 

339,000,000.00

18
Ujenzi wa vyumba 15 vya madarasa na matundu ya vyoo 20  katika 

shule ya sekondari Lupalilo  kwa ajili ya kidato cha V na VI
 Lupalilo 

415,000,000.00

19 Ununuzi wa vifaa tiba katika Zahanati za Unyangogo na Kigala
Iniho na 

Kigala
100,000,000.00

20 Ununuzi wa vifaa tiba Vituo vya Afya Lupalilo na Kitulo
Lupalilo na 

Kitulo

600,000,000.00

 Jumla Serikali Ndogo 3,828,000,000.00

21
 Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi katika shule ya Msingi 

Mfumbi 
 Mfumbi 

68,280,030.36        

22
 Ujenzi wa nyumba ya Mganga 2 in 1 katika Zahanati ya Masisiwe 

 Ipelele 
90,141,964.29        

23
 Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi katika shule ya Msingi 

Lupalilo 
 Lupalilo 

68,280,030.36        

24  Ujenzi wa nyumba ya Mganga 2 in 1 katika Zahanati ya Kigala  Kigala 90,141,964.29        

25  Ujenzi wa zahanati katika Kijiji cha Magoye Itundu 92,410,714.29        

Jumla ndogo TASAF 409,254,703.59      

26

Ujenzi wa miundombinu  ya maji,vyoo vya wagonjwa na 

watumishi,vyoo vya chumba cha kujifungulia,miundombinu ya kunawia 

mikono, kichomea taka na placenta pit katika kituo cha afya Lupila

Lupila 54,460,585.00        

27

Ujenzi wa miundombinu  ya maji,vyoo vya wagonjwa na 

watumishi,vyoo vya chumba cha kujifungulia,miundombinu ya kunawia 

mikono, kichomea taka na placenta pit katika zahanati ya Ihela

Tandala 52,782,415.00        

28

Ujenzi wa miundombinu  ya maji,vyoo vya wagonjwa na 

watumishi,vyoo vya chumba cha kujifungulia,miundombinu ya kunawia 

mikono, kichomea taka na placenta pit katika zahanati ya Mago

Lupalilo 52,757,000.00        

29
Ujenzi wa matundu 19 ya vyoo, miundombinu ya kunawia mikono na 

kichomea taka shule ya msingi Maleutsi

Iwawa 49,839,815.02        



Na Jina Mradi Kata
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kilichopokelewa 

(TSH)

30
Ujenzi wa matundu 15 ya vyoo, miundombinu ya kunawia mikono na 

kichomea taka shule ya msingi Ikonda

Tandala 42,589,815.00        

Jumla ndogo EP4R 252,429,630.02      

Jumla kuu 4,489,684,333.61   
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