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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Meneja wa RUWASA (Wakala wa Maji na Usafi wa Mazingira Vijijini) Wilaya ya Makete kwa niaba
ya kamati za Vyombo vya Watoa Huduma ya Maji Ngazi ya Jamii (CBWSOs) anapenda kuwatangazia
watanzania nafasi kumi na mbili (12) za kazi kwa wenye sifa na uwezo kama ilivyoainishwa katika
tangazo hili.

1.0.1 MSIMAMIZI MKUU WA CHOMBO CHA WATOA HUDUMA YA MAJI NGAZI YA
JAMII - CBWSO (SUPERVISOR) AMBAE PIA ATAKUWA KATIBU WA KAMATI YA
CHOMBO - NAFASI (7)

1.0.2 MAJUKUMU YA KAZI

(i) Atakuwa ndiye msimamizi mkuu wa Chombo cha watoa Huduma ya Maji katika ngazi ya
Jamii na Katibu wa chombo cha watoa huduma ya maji.

(ii) Atawajibika kwa kamati ya Chombo cha Watoa Huduma ya Maji Ngazi ya Jamii (CBWSO)
kwa shughuli za kila siku za CBWSO.

(iii) Kusimamia, na kutekeleza shughuli zote za uendeshaji wa miradi ya maji katika eneo husika

(iv) Atawajibika na shughuli zote za matengenezo, usimamizi wa shughuli zote za ufundi na
matunzo ya vifaa vyote vya shughuli hizo

(v) Kusimamia ukusanyaji wa Ankara za maji na kutunza nyaraka zote za shughuli za uendeshaji
wa miradi. »

(vi) Kusimamia utoaji wa huduma ya maji yenye ubora na kuhakikisha maji yanafika kwa
wateja/wananchi.

(vii) Kufanya ukaguzi wa mara kwa mara kwenye eneo la chanzo cha maji na mabomba yanayoleta
maji kwenye matenki na kutoa taarifa ya tatizo inapobidi pamoja na kuangalia msukumo wa
maji kwenye matenki ya kutunzia maji.

(viii) Kusimamia matengenezo ya miradi na kutoa ushauri wa kiufundi kwa Meneja RUWASA
Wilaya.

(ix) Kuandaa taarifa ya mapato na matumizi kwa kila mwezi na kuiwasilisha kwa Meneja
RUWASA Wilaya na Chombo cha Watoa Huduma ya Maji Ngazi ya Jamii.

(x) Kuandaa taarifa za utekelezaji wa shughuli za miradi za mwezi, robo na mwaka na
kuziwasilisha kwa Meneja RUWASA Wilaya na Chombo cha Watoa Huduma ya Maji Ngazi
ya Jamii.

(xi) Kuandaa na kusimamia utekelezaji wa bajeti ya miradi.

(xii) Kuhamasisha ulipaji wa huduma ya maji, kutatua na kusuluhisha migogoro baina ya
mteja/mwananchi na chombo.

(xiii) Kufanya manunuzi ya mahitaji ya miradi kwa kufuata taratibu za manunuzi kama miongozo

inavyoelekeza.

(xiv) Kuwajibika na masuala ya kuunganisha maji kwa watu binafsi ambao wamethibitishwa na

Kamati ya CBWSO.
(xv) Awe tayari kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Meneja wa RUWASA Wilaya.



1.0.3 SIFA ZA MUOMBAJI

(i) Awe amehitimu kidato cha nne na kuendelea
(i) Awe na elimu ya VETA Level II — III, Astashahada au Stashahada ya Ufundi wa maji katikd
Chuo kinachotambulika na Serikali.
(i) Awe na uzoefu kwenye kazi za miradi ya maji na awe amewahi kufanya kazi za miradi ya
maji mahali popote Tanzania. ~
(iii) Awe na uwezo wakufanya kazi pamoja na kusimamia mafundi wasaidizi.

1.0.4 MHASIBU WA CBWSO NAFASI (5).
1.0.5 MAJUKUMU YA MHASIBU

(i) Atakuwa ndiye msimamizi wa masuala yote ya kifedha katika Chombo cha Watoa Huduma ya
Maji Ngazi ya Jamii (CBWSO)

(i) Kusimamia ukusanyaji wa malipo ya Ankara za maji.

(iii)Kuandaa bajeti ya mwaka ya CBWSO.

(iv)Kuandaa taarifa zote za fedha na kuziwasilisha kwa Msimamizi wa CBWSO.

(v) Kufanya malipo baada ya kuidhinishwa na msimamizi wa CBWSO na Meneja wa RUWASA
Wilaya.

(vi)Kutunza vitabu vya fedha, hati za malipo na nyaraka zote za uthibitisho wa mapato, malipo na
matumizi ya fedha ya shughuli husika.

(vii) Kupeleka fedha zote benki za makusanyo ya Ankara za maji kabla ya matumizi.

(viii) Kushauriana na Msimamizi wa CBWSO katika masuala yanayohusu fedha katika
kutekeleza shughuli zote za miradi.

1.0.6 SIFA ZA MWOMBAJI:
(il)  Awe amehitimu kidato cha nne na kuendelea.
(iii)Awe amehitimu masomo ya fani ya uhasibu Astashahada au Stashahada katika Chuo
kinachotambulika na Serikali.
(iv)Awe na uzoefu wa kazi za uhasibu na awe amewahi kufanya kazi za uhasibu katika taasisi
yoyote binafsi au Serikalini mahali popote Tanzania.

1.0.7 ENEO LA KAZI
Ni Wilaya ya Makete katika CBWSOs zifuatazo,

NA. KATA IDADI YA JINA LA CBWSO NAFASI YA KAZI
VIJIJI

1 Tandala 4 TANDALA Katibu

2 Lupila 6 JUWAMAIGE Katibu na Mhasibu

3 Ikuwo - Kigala 5 JUWAMALENGA Katibu na Mhasibu

4 Bulongwa, 16 MAGOMA/BULONGWA | Katibu

Kipagalo na Iniho

5 [tundu-Mlondwe 6 JUWAMAITU Katibu na Mhasibu

6 Mang’oto 6 INTERE Katibu na Mhasibu

7 Ukwama 4 JUWAMAVILE Katibu na Mhasibu




- 1.0.6 MSHAHARA

Kazi hii ni ya Mkataba na mshahara utalipwa kutokana na makusanyo ya mauzo ya maji katika
eneo husika na inajadiliwa na kamati/bodi ya CBWSO. i

1.0.9. MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI.

(i) Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri kuanzia miaka 18 usiyozidi Miaka
45. -

(i1) Awe tayari kufanya kazi pasipo kusimamiwa.

(iii)Awe na ujuzi wa kutumia Kompyuta.

(iv)Awe mwaminifu na mwadilifu na asiwe amewahi kufungwa jela.

(v) Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa

(vi)Waombaji waambatanishe wasifu binafsi (CV) yenye anuani na namba za simu za kuaminika
pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

(vii) Picha mbili (Pasport size) za mwombaji za hivi karibuni zibandikwe kwenye barua ya maombi
ya kazi na barua iandikwe kwd mkono.

(viii) Maombi yote yaambatanishwe na vyeti vya taaluma, nakala za vyeti vya kidato cha nne
na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho cha elimu na vyeti vya kuhitimu mafunzo
mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

(ix)Mwombaji asiwe mwajiliwa katika taasisi nyingi binafsi au Serikalini

(x) Mwombaji awe tayari kufanya kazi katika CBWSO yoyote kati ya hizo zilizoorodheshwa hapo
juu kwa kuzingatia sifa husika. '

(xi)Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheri.

(xii) Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 01Machi, 2023.

Barua ya maombi iandikwe kwa mkono na ielekezwe kwa;
MENEJA WA RUWASA,

S.L.P 103,

MAKETE.
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Limetolewa na;
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