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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAISI 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE 

         

 

Simu Na: +255 (026) 2740016                 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, 

Nukushi:  +255 026 2740103   Halmashauri Wilaya ya Makete, 

BaruaPepe: ded@makete.go.tz   4 Barabara ya Bomani,  

Tovuti:http:www.maketedc.go.tz        59582 MAKETE, NJOMBE,                                                                             

Unapojibu tafadhali taja;                 S.L.P 6, MAKETE 

Kumb. Na.JA.172/302/01/149                  22/02/2023 

             

 
TANGAZO LA NAFASI YA KAZI MLINZI (SECURITY GUARD) 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Makete anawatangazia nafasi sita (6) ya kazi ya 

Mlinzi (Security Guard) kwa Halmashauri ya Wilaya ya Makete. 

 
1. SIFA ZINAZOHITAJIKA 

i. Awe Mtanzania 

ii. Awe na elimu ya kidato cha nne na kuendelea 

iii. Awe amehitimu kidato cha nne na kufuzu mafunzo ya Jeshi la Akiba, Polisi, JKT au 

mafunzo ya Zimamoto kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali. 

iv. Waombaji wote wawe hawazidi miaka arobaini na tano (45) na hawapungui umri wa 

miaka kumi na nane (18) 

v. Asiwe na makosa ya jinai 
 

2. MASHARTI YA AJIRA 
i. Ajira ya mkataba (miezi mitatu) “renewable”  

ii. Mshahara ni 200,000/= kwa mwezi 

 

3. MAJUKUMU YA KAZI YA MLINZI (SECURITY GUARD) 
i. Kuhakikisha mali yoyote ya Ofisi inayotolewa langoni (Nje ya Ofisi) ina hati ya idhini. 

ii. Kuhakikisha mali yole inayoingizwa langoni inazo hati za uhaIali wake. 

iii. Kulinda usalama wa majengo, Ofisi na mali za Ofisi mchana na usiku. 

iv. Kuhakikisha kwamba milango na madirisha yote yamefungwa ipasavyo mwisho wa saa 

za kazi. 

v. Kuhakikisha kwamba wageni wote wanaoingia katika eneo la Ofisi wanaidhini ya kufanya 

hivyo. 
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vi. Kupambana na majanga yote yatakayotokea katika sehemu ya kazi kama vile moto, 

mafuriko n.k na kutoa taarifa katika vyombo vinavyohusika, kama vile polisi na zimamoto. 

vii. Kutoa ushauri wa jinsi ya kuboresha huduma ya ulinzi mahali pa kazi. 
 

UTARATIBU WA UOMBAJI: 

i. Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote kwenye 

Halmashauri ya Wilaya ya Makete 

ii. Barua za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya elimu, Taaluma, Cheti eha 

kuzaliwa na picha mbili za rangi (Passport size) 

iii. Waombaji wote wanatakiwa wawe na umri kuanzia 18 hadi umri usiozidi miaka 45. 

iv. Waombaji waliokidhi sifa wataitwa kwenye usaili 

v. Waombaji watakaoitwa kwenye usaili watatakiwa waje na vyeti halisi (original Certificate). 

vi. Waombaji waandike anuani zao kwa usahihi na namba zao za simu. 

vii. Wawe na wadhamini wawili (2) mmoja akiwa Mwenyekiti wa Kijiji na andike majina yao na 

nama za simu katika barua ya maombi. 
 

NB:  Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au Kingereza na yatumwe kwa anwani 

ifuatayo:- 
 

Mkurugenzi Mtendaji ((W), 

Halmashauri ya Wilaya ya Makete, 

S.L.P. 6, 

MAKETE. 

 
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 28/02/2023 saa 9:30 alasiri na wale watakaokuwa 
wamekidhi vigezo na kuteuliwa wataitwa kwenye usaili. 

 

Nakala: 

  Meneja wa Redio 

  Redio Kitulo Fm 

  MAKETE 

 

Mbao zote za Matangazo 

  Halmashauri ya Wilaya 

  MAKETE 


