JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE

Simu Na: +255 (026) 2740016 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
Nukushi: +255 026 2740103 Halmashauri Wilaya ya Makete,
BaruaPepe: ded@makete.go.tz 4 Barabara ya Bomani,
Tovuti:http:www.maketedc.go.tz 59582 MAKETE, NJOMBE,
Unapojibu tafadhali taja; S.L.P 6, MAKETE

Unapojibu tafadhali taja;
Kumb. Na. EB.22/124/01/67 23/03/2023

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Kufuatia Tangazo la Ajira lenye Kumb. Na. JA.172/302/01/149 la tarehe
22/02/2023 lililohusu nafasi za Ulinzi nafasi 6. Ofisi ya Mkurugezi Mtendaji
wa Halmashauri ya Wilaya ya Makete inapenda kuwataarifu waombaji
waliokidhi vigezo kufika kwenye usaili utakaofanyika tarehe 29/03/2023
mtihani wa kuandika (Written Interview) utakaofanyika katika ukumbi wa
Halmashauri (Hima) kuanzia saa mbili kamili 2:00 asubuhi. Watakaofaulu
watafanya mtihani wa mahojiano (Oral Interview).

Waombaji wote wanatakiwa kufika ‘na vyeti halisi (original certificates) vya
mafunzo na ujuzi, pamoja na cheti cha kuzaliwa.

Aidha, "Transcript” na "Result slips” havitapokelewa. Muombaji ambaye
hajaona jina lake katika orodha hii atakuwa hajakidhi vigezo.

Orodha ya majina ya wasailiwa imeambatanishwa hapa chini.

auri ya Wilaya
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