JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Makete,

S.L.P 6,
MAKETE.

Simu Na: +255 (026) 2740016
Nukushi: +255 026 2740103

Barua Pepe: ded@makete.go.tz

Tovuti; http://www.maketedc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja;

KUMB:MKT/ DC/D30/76/134
30/09/2022

TANGAZO

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE INAPENDA
KUWATANGAZIA WANANCHI KUWA IMEPOKEA FEDHA
KIASI CHA TSH 3,312,544,260.00 KWA AJILI YA MATUMIZI
MENGINEYO KWA MWEZI SEPTEMBA 2022 KAMA

IFUATAVYO:-

NA | JINA LA MRADI KIFUNGU | KIASI CHA FEDHA
KILICHOINGIA

1 Ujenzi wa Ofisi ya makao makuu ya 201 1,000,000,000.00
Halmashauri

2 Ukarabatia wa Hospital ya Wilaya ya 201 900,000,000.00
Makete

3 Ujenzi wa Madarasa kidato cha kwanza 201 240,000,000.00
mwaka 2023 \

4 Ujenzi wa Nyumba za Walimu wa Shule 201 200,000,000.00
za Msingi (3 in one houses)

5 Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwenye |201 180,000,000.00
Shule za Msingi Kongwe T

6 | Unusuru kwa kaya Maskini (TASAF 1) 204 157,589,260.00

7 Ujenzi wa Vyumba vya Madarasa kwenye | 204 156,250,000.00
shule za Msingi

8 Ujenzi wa Nyumba ya Mkurugenzi wa 201 150,000,000.00
Halmashauri J
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Ujenzi wa Bwalo Shule ya Sekondari 201 100,000,000.00 |
Kusaidia_Ukamilishaji wa Zahanati 2 01 100,000,000.00
Fedha kwa ajili ya shughuli za Afya na 201 58,705,000.00

Usafi wa Mazingira UNICEF d

Ujenzi wa Bweni Sekondari 201 0,000,000.00

Ujenzi wa Uzio Shule ya Msingi Makete 201 30,000,000.00

JUMLA KUU == 3,312,544,260.00

Aidha fedha hizo zitatumika kulingana na mpango wa bajeti
iliyoidhinishwa na Baraza la Madiwani wa Halmashauri ya Wilaya

ya Makete.
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