



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE



Simu Na: +255 (026) 2740016
Nukushi: +255 026 2740103
BaruaPepe: fedha.makete.go.tz
Tovuti: <http://www.maketedc.go.tz>
Unapofibu tafadhali taja;
Kumb. Na, EA.172/302/01/170

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri Wilaya ya Makete,
4 Barabara ya Bomani,
59582 MAKETE, NJOMBE,
S.L.P 6, MAKETE
10 Julai, 2024

TANGAZO LA KAZI

Kwa mujibu wa Kibali cha Ajira mpya chenye Kumba Na. FA.97/228/01/09 cha tarehe 25/06/2024 kilichotolewa na Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Ulawala Bora. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Makete anawatangazia Watanzania wote wenye sifa za kuomba nafasi ya kazi kama ifutavyo:-

1. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II - NAFASI 02

1.1 Sifa za Mwombaji

Awe amehitimu kidato cha Nne (IV) au kidato cha sita (VI) na kupata Cheli cha mitihani wa kidato cha Nne (IV) au kidato cha sita (VI). Awe amehitimu mafunzo ya Stashahada / Diploma (NTA Level 6) katika fani ya Masjala kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali, wenye ujuzi wa kompyuta.

1.2 MAJUKUMU

- Kuorodhesha barua zinazolingia masjala kwenye rejista.
- Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi kwenye Rejista.
- Kusambaza majalada kwa watendaji.
- Kupokea majalada yanayorudi masijala toka kwa watendaji.
- Kutafuta kumbukumbu//Nyaraka/Majalada yanayohitajika na watendaji.
- Kurudisha majalada kwenye Shubaku/ Kabati la majalada au mahali pengine yanapohifadhiwa.

g. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi

1.3 MSHAHARA

Kwa kuzingatia Muundo na Ngazi za Mshahara ya Watumishi wa Serikali yaani TGS - C kwa mwezi.

1.4 MASHARTI YA WAOMBASI WOTE

- i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 18.
- ii. Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.
- iii. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitoshheleza (Detailed C.V) yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) wataru wa kuaminika.
- iv. Waombaji lazima waambatanishe nakala za vyeti vifuatavyo:-
 - a. Cheti cha Taaluma
 - b. Cheti cha mihani wa kidato cha nne au sita
 - c. Cheti cha kuzaliwa
 - d. Nakala ya kitambulisho cha NIDA
 - e. Picha mbili za Passport size za hivi karibuni.
 - v. Testimonials", "Provisional Results", "Statement of results", hati matokeo ya kidato cha nne au sita (**FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS**) HAVITAKUBALIWA.
 - vi. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au Kingereza.
 - vii. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na Tume ya Vyuo Vikuu (TCU).
 - viii. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe **31, Julai, 2024** saa 9:30 Alasiri. Baada ya tarehe hiyo kupita maombi hayatapokelewa, na watakao chaguliwa kufanya usaji watajulishwa tarehe ya usaji kupitia tovuti ya Halmashauri www.maketedc.go.tz na kwenye mbao za matangazo za Halmashauri.

2. Muhimu, kumbuka kuambalisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na vyeti vya elimu na nyaraka zile zinazhitajika. Barua ya maombi itumwe kwa:

Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P. 6,
MAKETE.

Tangazo hili pia linapatikana kwenye Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Makete www.maketedc.go.tz

Limetolewa na:



William M. Makufwe
Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
MAKETE.

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MAKETE**

Nakala: Mbao za Matangazo
Halmashauri ya Wilaya
MAKETE.